Nemendaskrá Kvikmyndaskóla Íslands

Andri Óskarsson

Leikstjórn og framleiðsla

Dagur Ingi Yngvason

Leikstjórn og framleiðsla

Elma Dís Davíðsdóttir

Leikstjórn og framleiðsla

Hermann Jónsson

Leikstjórn og framleiðsla

Magnús Rönne

Leikstjórn og framleiðsla

Tómas Nói Hauksson

Leikstjórn og framleiðsla

Ehab Awwadawnan

Leikstjórn og framleiðsla

Evangelos Chatzopoulos

Leikstjórn og framleiðsla

Francois Bierne Martiny

Leikstjórn og framleiðsla

Naila Zahin Ana

Leikstjórn og framleiðsla

Haggai Birnir Moshesson

Leikstjórn og framleiðsla

Tómas Pétursson

Leikstjórn og framleiðsla

Yuchen Zeng

Leikstjórn og framleiðsla

Agnes Lára Árnadóttir

Leikstjórn og framleiðsla

Antoníus Freyr Antoníusson

Leikstjórn og framleiðsla

Arnheiður Diljá Benediktsdóttir

Leikstjórn og framleiðsla

Chenjia Han

Leikstjórn og framleiðsla

Egill Andri Reynisson

Leikstjórn og framleiðsla

Nikulás Árni Velegrinos

Leikstjórn og framleiðsla

Saransh Regmi

Leikstjórn og framleiðsla

Þorgeir Sigurðsson

Leikstjórn og framleiðsla

Björgúlfur Árni Romero Ernuson

Skapandi tækni

Ethan Hilmar

Skapandi tækni

Lingyan Zhou

Skapandi tækni

Carmina Flores

Leikstjórn og framleiðsla

Ásta Lóa Eggertsdóttir

Skapandi tækni

Elvar Jónmundsson

Skapandi tækni

Kaili Yu

Skapandi tækni

Katrín Ósk Ingimarsdóttir

Skapandi tækni

Kristinn Júlíus Smárason

Skapandi tækni

Kristný Eiríksdóttir

Skapandi tækni

Kristófer Óli Birkisson

Skapandi tækni

Sölvi Bjartur Ingólfsson

Skapandi tækni

Teitur Leon Gautason

Skapandi tækni

Aðalgeir Aðalgeirsson

Skapandi tækni

Aron Elvar Ögmundsson Stephensen

Skapandi tækni

Birta Ögn Elvarsdóttir

Skapandi tækni

Dagur Ernir Steinarsson

Skapandi tækni

Gabriel Villalba

Skapandi tækni

Guðný Stefanía Tryggvadóttir

Skapandi tækni

Hafsteinn Eyvar Jónsson

Skapandi tækni

Jón Arnar Hauksson

Skapandi tækni

Laufey Hansen

Skapandi tækni

Kunjika Yadav

Skapandi tækni

Páll Pascual Cortes

Skapandi tækni

Pálmi Sigurðsson

Skapandi tækni

Tómas Vilhelm Hafliðason

Skapandi tækni

Zexuan Yan

Skapandi tækni

Chidera Ogadimma Anosike

Handrit og leikstjórn

Dagur Kári Gnarr

Handrit og leikstjórn

Egill Atlason

Handrit og leikstjórn

Emilio Rubio

Handrit og leikstjórn

Engilbert Sigurðsson

Handrit og leikstjórn

Hólmar Bjarkason

Handrit og leikstjórn

Karin Rós Wiium

Handrit og leikstjórn

Kristján Bjarnason

Handrit og leikstjórn

Robin Lilja Talbot

Handrit og leikstjórn

Yulia Malkova

Handrit og leikstjórn

Wen Ting Fan

Handrit og leikstjórn

Skjöldur A. Ísidórsson

Handrit og leikstjórn

Michelle Pröstler

Handrit og leikstjórn

Rosalie Rut Davíðsdóttir

Handrit og leikstjórn

Andri Freyr Gilbertsson

Handrit og leikstjórn

Ari Róbertsson

Handrit og leikstjórn

Bjarki Valur Aðalsteinsson

Handrit og leikstjórn

Jónas Steingrímsson

Handrit og leikstjórn

Orri Freyr Tryggvason

Handrit og leikstjórn

Ólafur Gunnarsson

Handrit og leikstjórn

Jóhannes Magnússon

Leiklist

Sindri Du

Leiklist

Abraham Franklínsson

Leiklist

Alexander Andrason

Leiklist

Alvin Máni Möller

Leiklist

Bergur Eiríksson

Leiklist

Hjörtur Hilmar

Leiklist

Hjörtur Kjartansson

Leiklist

Högni Þór Þorsteinsson

Leiklist

Steinunn Ósk Sigurðardóttir

Leiklist

Ásthildur Ómarsdóttir

Leiklist

Hörður Bersi Böðvarsson

Leiklist

Birta Gunnarsdóttir

Leiklist

Guðni Grétar Einarsson

Leiklist

Ísold Vala Þorsteinsdóttir

Leiklist

Jónína Margrét Bergmann

Leiklist

Ósk Óskarsdóttir

Leiklist

Rakel Jóna Ásbjörnsdóttir

Leiklist

Sara Líf Sigurjónsdóttir

Leiklist

Stefán Fannar Ólafsson

Leiklist

Víðar Ólafsson

Leiklist